

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAMISEMI

"MKOA WA TANGA"

Simu Na: +255 (027) 2660509

: +255 (027) 2660510

Barua pepe: das.mkinga@tanga.go.tz



Ofisi ya Mkuu wa Wilaya,
Wilaya ya Mkinga,
46 Barabara ya Kwasongoro - Maramba,
S.L.P 2008,
21515 MKINGA.

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb Na. MK/DC/MCF.1/103/12

26/07/2022

**TANGAZO LA KUITWA KWENYE MAFUNZO YA SENA YA MAKARANI,
WASIMAMIZI WA MAUDHUI NA WASIMAMIZI WA TEHAMA.**

Tafadhali husika na kichwa cha habari hapo juu,

2. Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Mkinga inawataarifu waombaji wote wa kazi ya muda ya Sena ya Watu na Makazi 2022 kuwa matokeo ya usaili yametoka.
3. Waombaji waliopata ajira na kupangiwa vituo vya mafunzo wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo;
 - i. Kushiriki mafunzo ya siku **21** yatakayoanza tarehe **29/07/2022** hadi **18/08/2022** kuanzia saa **1:30** asubuhi.
 - ii. Watakaofaulu katika mafunzo hayo, ndio watakaoshiriki zoezi la Sena ya Watu na Makazi.
 - iii. Aidha, majina na eneo la mafunzo kwa kila kata imeambatishwa kwa rejea kwa waliofaulu usaili.

Natanguliza shukrani za dhati.

Kanali Maulid Hassan Surumbu
**MWENYEKITI WA KAMATI YA SENA (W)
MKINGA**



Jiandaa kuhesabiwa tarehe 23 agosti, Shiriki zoezi la sena kwa maendeleo yako

MGAWANYO WA KUMBI KWA AJILI YA MAFUNZO

Na.	KATA	IDADI YA WASHIRIKI	MAHALI
1	MTIBWANI KWALE BOMA DODA MANZA MOA DUGA MWAKIJEMBE MKINGA PARUNGU SIGAYA MAYOMBONI	234	SHULE YA SEKONDARI MKINGA LEO.
2	MARAMBA GOMBERO DALUNI MAPATANO BOSHA KIGONGOI MASHARIKI KIGONGOI MAGHARIBI BWITI MNYENZANI MHINDURO	293	SHULE YA SEKONDARI MARAMBA