kinachoonyesha ufaulu wa somo la Hati mkato ya Kiswahili na kiingereza
maneno 80 kwa dakika moja na cheti cha mafunzo ya Kompyuta.

. Kila msailiwa atajigharamia chakula,Usafiri na Malazi.

. Kila msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi.
Vitambulisho  vinavyokubaliwa ni pamoja na Kitambulisho cha
Mkazi Kitambulisho cha Mpiga Kura, Kitambulisho cha Uraia au Hati ya
Kusafiria.

. Msailiwa ambaye hatafika na nyaraka zilizoainishwa hatoruhusiwa kufanya
usaili.

. Waombaji ambao majina yao hayajaonekana katika orodha,
iliyoambatanishwa pamoja na tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi
vigezo hitajika.

NB. Gharama za kuhudhuria usaili mwombaji atajigharamia, Halmashauri
haitahusika.
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Zahara A. Msangi

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MKINGA

Jiandae kuhesabiwa tarehe 23 agosti, Shiriki zoezi la
sensa kwa maendeleo yako




