



TANGAZO

KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga anawatangazia wafuatao (orodha imeambatanishwa) kwamba wamechaguliwa kushiriki usaili wa nafasi walizoomba kupitia Tangazo la tarehe 15.08.2018.

Tunatarajia kufanya usaili wa kuandika tarehe **03.02.2019** katika **Shule ya Msingi Mtimbwani** iliyopo Wilayani Mkinga kuanzia saa **1:30** asubuhi na matokeo ya usaili huo yatabandikwa katika ubao wa matangazo shuleni hapo saa **11:00** jioni. Watakao faulu watahiriki usaili wa mahojiano utakaofanyika katika ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri tarehe **04.02.2019** kuanzia saa **2:00** asubuhi.

Washiriki wanawajibika kuja na **vyeti halisi** vya taaluma na vya kuzaliwa.

Tangazo hili pia linapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri ambayo ni www.mkingadc.go.tz.

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
M KINGA

Rashid K. Gembe
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA M KINGA