TANGAZO
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Mkinga anawatangazia wananchi wote waliochukua mikataba kwa ajili ya kujenga vibanda vya biashara eneo la stand ya Manza na wale ambao hawajachukua ila wana nia ya kujenga vibanda hivyo wafike ofisi ya Mkurugenzi siku ya alhamis tarehe 22/02/2018 kuanzia saa 3:00 asubuhi kwa ajili ya majadiliano mapya ili kuweza kuanza rasmi ujenzi wa vibanda hivyo vya biashara.
Sambamba na hilo Halmashauri kupitia kitengo cha Sheria Inatoa huduma ya Ushauri wa Kisheria bure kila siku ya Alhamis kuanzia saa 5:00 hadi saa 9:30 alasiri, huduma hizi zinatolewa Bure kwa usawa bila kujali uwezo wa kifedha au hadhi ya mtu.
WOTE MNAKARIBISHWA
ATAKAE SIKIA TANGAZO HILI AMUARIFU NA MWINGINE
