
OFISI YA RAIS TAMISEMI 

Shule ya sekondari Maramba 
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MARAMBA. 

TAR; 9/12/2020 

Kumb.Na.MSS/J.2/VOL.I/35 

Email;marambasecondary20@gmail.com. 

Mobile. 0713-337896 

Jina la mwanafunzi …………………………………………………………. 

YAH; KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA 2021 

1.0 Ninayo furaha kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga  kidato cha kwanza katika shule  ya sekondari Maramba. Shule ipo 

umbali wa kms 50 toka Tanga Mjini na kms 3 toka Maramba mjini unatakiwa kuripoti tarehe 7/01/2021 siku ya Alhamisi saa  

tatu asubuhi ukiwa na mzazi/mlezi wako. 

2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA  

2.1 Sare ya shule hii ni rangi  ya kijivu kilichoiva  kwa kitambaa cha suruali (wavulana) na sketi ya kijivu kilichoiva iwe ya 

heshima zifikie kwenye vifundo vya miguu (wasichana) 

2.2 Kwa wasichana sketi mshono ni wa rinda box inchi kumi mbele na nyuma marinda madogo mawili mbele na nyuma 

baada ya rinda box (mafundi wanaelewa) belt la sketi inchi tatu. 

2.3 Hijabu ifanane na sare za shule yaani sketi iwe ya kijivu na nusu kanzu na juba ziwe nyeupe. 

2.4 Kila mwanafunzi awe na viatu vya ngozi vyeusi visivyo na kisigino, pia vya kufunga na kamba na soksi nyeupe kwa 

wasichana , soksi nyeusi kwa wavulana. 

2.5 Wavulana suruali iwe ya heshima upana  nchi 15 marinda 2, kila upande atakae, shona “modo” atarudishwa siku 

hiyo hiyo. 

2.6 Mashati meupe ya mikono mifupi ya heshima kwa wavulana na kwa wasichana  wasiovaa hijabu. 

3.0  MWANAFUNZI AJE NA; 

a) Madaftari kumi (counter book ni nzuri zaidi) 

b) Kalamu ya bluu, penseli, mkebe, kifutio. 

4.0 VIFAA VYA USAFI 

4.1 Wavulana walete jembe na mpini wake, fyekeo (slasher) na fagio la chelewa. 

4.2 Wasichana walete jembe na mpini wake,  fyekeo (slasher) ndoo ndogo  na fagio la chelewa 

NB; Vifaa hivi ni muhimu sana 

5.0 KANUNI NA SHERIA ZA SHULE  

Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa/kusimamishwa shule. 

a) Wizi  

b) Uasherati na ushoga 

c) Ubakaji 

d) Ulevi  

e) Kupigana au kupiga 

f) Kudharau bendera ya taifa 

g) Kuwa mjamzito/kumpa mimba 

h) Kuoa au kuolewa 

i) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule na watu wote 

j) Kukataa adhabu kwa makusudi  

k) Kuwa na simu ya mkononi  

l) Utoro 

Ufafanuzi zaidi utatolewa siku ya kuripoti na mzazi/mlezi  

Fomu za kiapo cha mzazi/mlezi na fomu ya hospitali zirudishwe siku ya kikao cha tar; 7/1/2021 

KARIBU SANA MARAMBA SEKONDARI 

                                                                                                            T.   SHESHANGALI 

MKUU WA SHULE 



 

SHULE YA SEKONDARI MARAMBA 

 

KIAPO CHA MZAZI/MLEZI 
Nakiri kusoma na kuelewa sheria zote na taratibu zote zilizotolewa na shule hii  

Naahidi kumsaidia mwanangu katika kumlea na kumhimiza kutii na kufuata sheria na taratibu zote za 

shule. 

 

       JINA LA MZAZI/MLEZI ………………………………………………………………… 

SAINI………………………………………………. 

      NAMBA YA SIMU …………………………………………………. 

 

     KIAPO CHA MWANAFUNZI  

      Nakiri kusoma na kuelewa sheria zote na kanuni zote za shule nakiri kufuata na kutii sheria hizo  

      Naahidi kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai. 

 

     JINA LA MWANAFUN ZI ……………………………………………………………….  SAINI 

…………………………………………… 

     NB; 

I) FOMU HII ISANIWE NA MZAZI NA MWANAFUNZI NA IRUDISHWE SIKU YA KURIPOTI SHULENI  

 

II) FOMU YA KUPIMA AFYA (medical examination form) IMEAMBATANISHWA NYUMA YA FOMU 

HII, HAKIKISHA INAJAZWA NA DAKTARI WA HOSPITALI YA SERIKALI  NA KURUDISHWA SHULE 

SIKU YA KURIPOTI. 

 

ASANTE 

 

 

T.SHESHANGALI 

MKUU WA SHULE 

0713-337896 

 

 

 

 

 

 

 


