

HALMASHAURI YA WILAYA YA MKINGA.



**TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA
FEDHA 2018/19 KWA KUTUMIA MAPATO YA NDANI KWA KIPINDI CHA ROBO
YA TATU Januari – Machi 2019.**



Imeandaliwa;

MKURUGENZI MTENDAJI (W).

S.L.P 6005,

MKINGA DC.

ded@mkingadc.go.tz

www.mkingadc.go.tz

Juni,2019

YALIYOMO.

YALIYOMO.....i

ORODHA YA MAJEDWALI.....i

UTANGULIZI1

1.1. Idara ya Maendeleo ya jamii na Ustawi wa jamii1- 2

1.2 Idara ya Mifugo na Uvuvi.....2

1.3 Idara ya Kilimo na Ushirika.....3

1.4 Idara ya Ardhi.....3

1.5 Idara ya Usafi na Mazingira.....4

ORODHA YA PICHA.

1.5 Picha ya upandaji miti katika chanzo vya maji, bwawa la parungu kasera.....4

ORODHA YA JEDWALI.

1.1 Utekelezaji wa miradi ya Maendeleo kwa kutumia mapato ya ndani kwa mwaka wa fedha 2018/19.....5 - 19

UTANGULIZI.

Kwa mwaka wa fedha 2018/2019 Halmashauri iliidhinisha matumizi yake ya jumla ya Shs.402,133,600 kutoka makusanyo ya vyanzo vya Ndani kwa ajili ya kutekeleza mpango wake wa maendeleo. Hadi kufikia tarehe 30, Juni, 2019, Halmashauri ilikwishatumia kiasi cha Shs.92,337,079 sawa na asilimia ya 22.96 fedha zilizoidhinishwa kutekeleza miradi ya Maendeleo iliyopangwa katika sekta ya Mifugo na Uvuvi, Maendeleo ya Jamii na Kilimo na usharika kama ilivyoainishwa hapa chini;

1. Idara ya maendeleo ya jamii na Ustawi wa jamii.

Katika sekta ya Maendeleo ya Jamii, Halmashauri ilikisia kupata na kutumia Tshs 70,693,866.38 hadi kufikia tarehe 30 Juni, 2019 idara imepokea na kutumia jumla ya Tsh 54,800,079 kwa ajili ya mikopo ya vikundi vya wanawake na vijana kama ifuatavyo;

- Kufanya vikao 4 vya kamati ya mikopo wilaya ifikapo Juni 2019. Tsh 309,000 zilitolewa na Halmashauri na kikao kimoja kimefanyika.
- Kufanya uhakiki wa vikundi 70 vya wanawake wajasiriamali ifikapo Juni 2019. Uhakiki umefanyika kwa vikundi 35 katika robo ya tatu na kazi inaendelea.
- Kuwezesha utoaji wa mikopo kwa vikundi vya wanawake wajasiriamali 70 ifikapo Juni 2019. Tshs 30,200,000 imetolewa kwa ajili ya mikopo ya vikundi 16 vya Wanawake, maombi ya vikundi 62 vya wanawake vinasubiri upatikanaji wa fedha.
- Kutoa mafunzo kwa vikundi 70 vya Wanawake wajasiriamali ifikapo Juni 2019. Halmashauri ilitoa Tsh 2,915,100 kwa ajili ya mafunzo ya vikundi 18 (4 vya wanawake 8 vya vijana na 9 kwa watu wenye ulemavu) kwa mwaka 2019. Mafunzo yaliyotolewa na Youth Peace Makers Tanzania (YPM) Lushoto kwa kushirikiana na Halmashauri ya Mkinga.
- Kuunda mabaraza 21 ifikapo juni 2019. Hakuna fedha iliyotolewa hivyo, kazi haijafanyika.
- Kuwezesha utoaji wa mikopo kwa vikundi vya watu wenye ulemavu 20 ifikapo Juni 2019. Tsh 10,100,000 kutoka Halmashauri zilitumika kutoa mikopo kwa vikundi 6 vya watu wenye ulemavu kwa mwaka 2019. Maombi ya kikundi 1 kilichobaki kinasubiri upatikanaji wa fedha.

- Kufanya ufuatiliaji wa maendeleo ya vikundi vya Wanawake wajasiriamali ifikapo Juni 2019. Halmashauri ilitoa Tsh 590,000 kwa ajili ya kufuatilia marejesho kwa vikundi 131 vilivyopatiwa mikopo katika kata ya Mtimbwani, Moa, Parungu Kasera, Mkinga, Manza na Doda. Ufuatiliaji umefanyika kupitia maafisa maendeleo ya jamii wa Kata na Wilaya.
- Kufanya vikao 4 vya kamati ya mikopo wilaya ifikapo Juni 2019. Tsh 309,000 kutoka Halmashauri zilitumika kufanya kikao kimoja (1) kati ya vinne.
- Kuvitambua na kuvisajili vikundi 70 vya vijana wajasiriamali ifikapo Juni 2019. Hakuna fedha iliyotolewa na idara inaendelea kufanya uhamashishaji na uundaji wa vikundi 6 vya vijana wajasiriamali na usajili wa vikundi 2 kwa robo ya kwanza na vikundi 5 kwa robo ya pili jumla ni vikundi 7
- Kutoa mafunzo kwa vikundi vya Vijana 70 wajasiriamali ifikapo Juni 2019. Fedha kutoka mfuko wa WDF zilitumika kutolea mafunzo kwa jumla ya vikundi 8, ambapo vikundi 5 vya vijana katika robo ya kwanza na vikundi 3 katika robo ya pili.
- Kutoa mikopo kwa Vijana 70 wajasiriamali ifikapo Juni 2019. Jumla ya vikundi 8 vimepokea mikopo kwa awamu ya kwanza 3 (Wakazi -Mapatano na Scholars - Maramba) na ya pili (Kikohok, kazikazi, Amka, Usinung'unike na Melicollective-Mkinga)
- Kufanya ufuatiliaji wa maendeleo ya vikundi vya vijana wajasiriamali ifikapo Juni 2019. Ufuatiliaji wa marejesho umefanyika kwa vikundi vya awamu zote 5 (ya tatu, Nne, Tano, Sita na Saba) jumla ya Tsh 856,000/= zilikusanywa

Changamoto;

Baadhi ya vikundi kutorejesha mikopo kwa wakati.

2. Idara ya mifugo na uvuvi.

Katika idara ya mifugo na Uvuvi Hamashauri ilitenga na kutumia Tshs 3,580,000 kufanya ufuatiliaji wa leseni za uvuvi na Doria kwa ajili ya kuzuia uvuvi haramu katika bahari ya Hindi kwenye vijiji 20 vinavyozunguka bahari ya Hindi.

- Kuwezesha Halmashauri kushiriki katika maonesho ya nanenane. Ambapo shughuli imefanyika. Kazi imefanyika.
- Kuwezesha wafugaji 5 na wavuvi 5 kushiriki maonesho ya nanenane hadi kufikia juni 2019. Fedha za kuwawezesha wafugaji na wavuvi hazijatolewa.

3. Idara ya kilimo na ushirika.

Katika idara ya kilimo na ushirika Hamashauri ilitenga Tshs 30,408,621 kwa ajili ya kufanya shughuli zifuatazo;

- Kusaidia maandalizi na ushiriki wa maonesho ya nanenane Morogoro kufikia juni 2019. Kuendeleza miundombinu ya Skimu ya Mwakijembe kufikia 2019.
- Kufanya Mafunzo ya uzalishaji wa Kahawa kwa vikundi 3 vya kata za Mhinduro, Kigongoi na Bosha ifikapo juni 2019.
- Kuwezesha Maafisa ugani 45 kupata vitendea kazi kufikia juni 2019.

Fedha zimetengwa kufanikisha ushiriki wa nanenan miradi mingine itatekelezwa pindi fedha itakapopatikana.

4. Idara ya Ardhi.

Katika sekta ya Ardhi Halmashauri ilitenga Tshs 49,861,000.00 za mapato ya ndani kutekeleza shughuli mbalimbali zilizotengwa kwenye mpango na bajeti ya mwaka 2018/2019 kama ilivyoahinishwa hapo chini:-

- Uandaaji wa michoro ya Mipango miji Kasera. Hakuna fedha zilizotolewa, hivyo kazi haijafanyika.
- Kuandaa Mpango Shirikishi wa Matumizi Bora ya Ardhi katika vijiji vya Muzi Kafishe na Kwamtili. Tsh 20,000,000.00 zimetumika na mradi unafadhiliwa kwa pamoja na shirika la UNDP, GEF na Serikali ya Tanzania.
- Kupima viwanja 977 eneo la Kasera. Hakuna fedha zilizotolewa, hivyo kazi haijafanyika.
- Tshs 840,000/= ilitumika kutuma barua za onyo kwa wananchi 510 ambao wameshindwa kuendeleza viwanja vyao Kasera na Mbuyuni pamoja na posho za Mtaalam kutoka Moshi.
- Tsh 29,021,000/= kutoka Halmashauri ilitumika kuandaa mpango wa matumizi bora ya Ardhi katika mashamba ya Mkomazi (Moa) ambayo yamefutiwa umiliki wake ambayo ni Hati Na. 9780 (14,688), Hati Na. 4268 (804 HA) na Hati Na. 9781 (246 HA).
- Tsh 840,000.00 kutoka Halmashauri zilitumika kusimamia uendelezaji wa viwanja vya Kitalu A na C Kasera kwa kutuma barua za onyo kwa wananchi wasioendeleza viwanja vyao.
- Kuandaa mpango wa matumizi bora ya Ardhi katika mashamba ya Mkomazi (MOA) ambayo yamefutiwa umiliki wake. Hati Na. 9780 (14,688), Hati Na. 4268 (804 HA) na Hati Na. 9781 (246 HA). Halmashauri ilitoa Tsh 29,021,000.00 na matumizi ya ardhi yamepangwa; makazi, malisho, mashamba, mashamba ya vikundi, mashamba ya mtu mmoja mmoja, mashamba ya uwekezaji, viwanda na maghara.

- Kuandaa michoro ya mipangomiji 2 katika eneo la viwanda Nkanyevi na Mahandakini na mchoro mmoja wa maghara eneo la Moa. Hakuna fedha zilizotolewa, hivyo kazi haijafanyika.

5. Idara ya usafi na mazingira.

Katika sekta ya Mazingira Hamashauri ilitenga Tshs 2,175,000 za mapato ya ndani kutekeleza mradi wa mpango wa utunzaji mazingira kwa upandaji miti kwenye vyanzo vya maji katika bwawa la maji kasera



Picha 1.5: Upandaji miti katika chanzo vya maji, bwawa la parungu kasera.

Aidha jedwali ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa sekta zote yameambatanishwa pamoja na taarifa hii.

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MFUKO WA MAENDELEO YA WANAWAKE (WDF) NA WATU WENYE ULEMAVU KWA MWAKA WA FEDHA 2018/2019 JULAI HADI JUNI 2019.

SEKTA	JINA LA MRADI	BAJETI	Fedha Iliyopokelewa			Kazi/Shughuli zitakazotek elezwa	FEDHA ZILIZOT UMIKA	Hali ya Utekelezaji	Fedha Iliyobaki katika fedha iliyotolewa	MAELEZO
			Halmasha uri	Wananci	Jumla					
MAENDELEO YA JAMII	Kufanya vikao 4 vya kamati ya mikopo wilaya ifikapo Juni 2019	1,520,000	309,000	-	309,000	Kikao 1 kimefanyika	309,000	Kikao 1 kimefanyika	-	kikao kimoja kimefanyika
	Kufanya uhakiki wa vikundi 70 vya wanawake wajasiriamali ifikapo Juni 2019	2,950,000	0	-	-	Uhakiki umefanyika kwa vikundi 35 katika robo ya tatu.	0	Uhakiki umefanyika kwa vikundi 35 katika robo ya tatu.	-	Kazi imefanyika

Kuwezesha utoaji wa mikopo kwa vikundi vya wanawake wajasiriamali 70 ifikapo Juni 2019	53,720,000	21,500,000		21,500,000	Mikopo ya Wanawake imetolewa kwa vikundi 4 na watu wenye ulemavu vikundi 6 kwa robo ya tatu.	21,500,000	Mikopo ya Wanawake imetolewa kwa vikundi 4 na watu wenye ulemavu vikundi 6 kwa robo ya tatu.	-	vikundi 16 vya wanawake wajasiriamali vimepewa mikopo
Kutoa mafunzo kwa vikundi 70 vya Wanawake wajasiriamali ifikapo Juni 2019	3,000,000	2,915,100		2,915,100	Mafunzo yaliyotolewa kwa vikundi 18 (4 vya wanawake 8 vya vijana na 6 kwa watu wenye ulemavu) katika robo ya tatu.	2,915,100	Mafunzo yaliyotolewa kwa vikundi 18 (4 vya wanawake 8 vya vijana na 6 kwa watu wenye ulemavu) katika robo ya tatu.	-	Mafunzo yalitolewa na Youth Peace Makers Tanzania (YPM) Lushoto kwa kushirikiana na Halmashauri ya Mkinga
kuunda mabaraza 21 ifikapo juni 2019	2,195,800	-		-	kufanya vikao 21 vya mabaraza ya watoto ifikapo juni 2019	-	kufanya vikao 21 vya mabaraza ya watoto ifikapo juni 2019	-	Baraza moja la Wilaya lenye wajumbe 26 limeundwa na mabaraza 5 ya kata za kwale, Manza, Parungukasera, Mayomboni na Moa

Kuwezesha utoaji wa mikopo kwa vikundi vya watu wenye ulemavu 20 ifikapo Juni 2019	12,668,300	10,100,000		10,100,000	Mikopo ya watu wenye ulemavu iliyotolewa kwa vikundi 6 robo ya tatu.	10,100,000	Mikopo ya watu wenye ulemavu iliyotolewa kwa vikundi 6 robo ya tatu.	-	Vikundi 10 vya watu wenye ulemavu vimepatiwa mikopo
Kufanya ufuatiliaji wa maendeleo ya vikundi vya Wanawake wajasiriamali ifikapo Juni 2019	1,900,000	590,000		590,000	Ufuatiliaji wa marejesho umefanyika kwa vikundi 131 vilivyopatiwa mikopo.	590,000	Ufuatiliaji wa marejesho umefanyika kwa vikundi 131 vilivyopatiwa mikopo.	-	Umefanyika kupitia maafisa maendeleo ya jamii wa Kata na Wilaya kwa kata zote.
	77,954,100	35,414,100		35,414,100	3,482,000/=	35,414,100	3,482,000/=	-	

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MFUKO WA MAENDELEO YA VIJANA (YDF) KWA MWAKA WA FEDHA 2018/2019 HADI JUNI 2019

SEKTA	JINA LA MRADI	BAJETI	Fedha Iliyopokelewa			Kazi/Shughuli zitakazotek elezwa	FEDHA ZILIZOT UMIKA	Hali ya Utekelezaji	Fedha Iliyobaki katika fedha iliyotolewa	MAELEZO
			Halmasha uri	Wananc hi	Jumla					
MAEND ELEO YA JAMII	Kufanya vikao 4 vya kamati ya mikopo wilaya ifikapo Juni 2019	2,080,000	1,236,000	-	1,236,000	kikao kilichofanyi ka ni kimoja (1)	1,236,000	kikao kilichofanyika ni kimoja (1)	-	Zoezi bado linaendelea

Kuvitambua na kuvisajili vikundi 70 vya vijana wajasiriamali ifikapo Juni 2019	700,000	-	-	Idara inaendelea kufanya uhamashishaji na uundaji wa vikundi 6 vya vijana wajasiriamali na usajili wa vikundi 2 kwa robo ya kwanza na vikundi 5 kwa robo ya pili jumla ni vikundi 7	-	Idara inaendelea kufanya uhamashishaji na uundaji wa vikundi 6 vya vijana wajasiriamali na usajili wa vikundi 2 kwa robo ya kwanza na vikundi 5 kwa robo ya pili jumla ni vikundi 7	-	0
Kutoa mafunzo kwa vikundi vya Vijana 70 wajasiriamali ifikapo Juni 2019	1,303,400	-	-	Mafunzo yaliyotolewa kwa vikundi 5 vya vijana katika robo ya kwanza na vikundi 3 katika robo ya pili jumla ni vikundi 8	-	Mafunzo yaliyotolewa kwa vikundi 5 vya vijana katika robo ya kwanza na vikundi 3 katika robo ya pili jumla ni vikundi 8	-	Fedha iliyotumika toka mfuko wa YDF

Kutoa mikopo kwa Vijana 70 wajasiriamali ifikapo Juni 2019	50,494,000	19,000,000		19,000,000	Mikopo imetolewa kwa vikundi 210(KIKOHOK,KAZIKAZI,UKAKAMAVU,AMKAFARMERS,SCHOLARS,WAKAZI,TUINUANE,MELI COLLECTIVE, UPENDO, USINUNG'UNIKE	19,000,000	Mikopo imetolewa kwa vikundi 210(KIKOHOK,KAZIKAZI,UKAKAMAVU,AMKAFARMERS,SCHOLARS,WAKAZI,TUINUANE,MELI COLLECTIVE, UPENDO, USINUNG'UNIKE	-	Maombi ya vikundi 10 vya vijana yamepokelewa
Kufanya ufuatiliaji wa maendeleo ya vikundi vya vijana wajasiriamali ifikapo Juni 2019	3,406,344	1,200,000		1,200,000	Ufuatiliaji wa marejesho umefanyika kwa vikundi vya awamu zote 5 (ya tatu, Nne, Tano, Sita na Saba) jumla ya Tsh zilikusanywa	1,200,000	Ufuatiliaji wa marejesho umefanyika kwa vikundi vya awamu zote 5 (ya tatu, Nne, Tano, Sita na Saba) jumla ya Tsh zilikusanywa	-	Changamoto kwa baadhi ya vikundi kutorejesha kwa wakati
	57,983,744	21,436,000		21,436,000		21,436,000		-	

IDARA YA MAENDELEO YA JAMII

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UKIMWI KWA MWAKA WA FEDHA 2018/2019 HADI JUNI, 2019

SEKTA	JINA LA MRADI	BAJETI	Fedha Iliyopokelewa			Kazi/Shughuli zitakazotek elezwa	FEDHA ZILIZOT UMIKA	Hali ya Utekelezaji	Fedha Iliyobaki katika fedha iliyotolewa	MAELEZO
			Halmasha uri	Wananc hi	Jumla					
MAEND ELEO YA JAMII	Mapambano dhidi ya VVU/ UKIMWI	2,200,000	0	0	0	Kazi haijafanyika	-	Kazi haijafanyika		Utekelezaji haijafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
	Mapambano dhidi ya VVU/ UKIMWI	1,068,000	0	0	0	Kazi haijafanyika	-	Kazi haijafanyika		Utekelezaji haujafanyika katika kata nyingine kutokana na kukosekana kwa fedha
	Mapambano dhidi ya VVU/ UKIMWI	1,550,000	0	0	0	Kazi haijafanyika		Kazi haijafanyika		Utekelezaji haujafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha

Mapambano dhidi ya VVU/ UKIMWI	1,200,000	0	0	0	Kazi haijafanyika	-	Kazi haijafanyika	Utekelezaji haijafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
Mapambano dhidi ya VVU/ UKIMWI	1,000,000	0	0	0	Kazi haijafanyika	-	Kazi haijafanyika	Utekelezaji haijafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
Mapambano dhidi ya VVU/ UKIMWI	1,587,900	0	0	0	Kazi haijafanyika		Kazi haijafanyika	Utekelezaji haijafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
Mapambano dhidi ya VVU/ UKIMWI	1,225,000	0	0	0	Kazi haijafanyika	-	Kazi haijafanyika	Utekelezaji haijafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha

Mapambano dhidi ya VVU/ UKIMWI	1,021,300	0	0	0	Kazi imefanyika kwa kutoa elimu kupitia mikutano ya hadhara katika Kata 6 zenye Vijiji vya Mwandusi, Bamba Mwarongo, Moa, Mtimbwani, Parungu Kasera na Mkinga leo	-	Kazi imefanyika kwa kutoa elimu kupitia mikutano ya hadhara katika Kata 6 zenye Vijiji vya Mwandusi, Bamba Mwarongo, Moa, Mtimbwani, Parungu Kasera na Mkinga leo	Utekelezaji haijafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
Mapambano dhidi ya VVU/ UKIMWI	1,000,000	0	0	0	Kazi haijafanyika	-	Kazi haijafanyika	Utekelezaji haijafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
	11,852,200	0	0	0				
JUMLA KUU						-		

IDARA YA MIFUGO NA UVUVI

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MIFUGO NA UVUVI KWA MWAKA WA FEDHA 2018/2019 HADI JUNI 2019

SEKTA	BAJETI	Fedha Iliyopokelewa					MAELEZO
-------	--------	---------------------	--	--	--	--	---------

	JINA LA MRADI		Halmasha uri	Wananc hi	Jumla	UTEKELEZ AJI	FEDHA ZILIZOT UMIKA	Hali ya Utekelezaji	Fedha Iliyobaki katika fedha iliyotolewa	
Mifugo na Uvuvi	Kuwezesha shughuli za Idara ya mifugo na uvuvi	2,310,000.00	-	-	-	Utekelezaji haujafanyika	0	Utekelezaji haujafanyika		Kazi haijafanyika
		3,020,000.00	-	-	-	Utekelezaji haujafanyika	0	Utekelezaji haujafanyika		Utekelezaji haujafanyika
		4,000,000.00	3,500,000	-	3,500,000.00	Kazi imefanyika	3,500,000	Kazi imefanyika		Kazi imefanyika
		2,575,000.00	80,000	-	80,000.00	Utekelezaji ulifanyika kwa mkulima mmoja	80,000	Utekelezaji ulifanyika kwa mkulima mmoja		mkulima mmoja alishiriki
		7,605,000.00	960,000	-	960,000.00	doria 3 zimefanyika	960,000	doria 3 zimefanyika		pesa hazikutosheleza
Jumla							4,540,000	-		

IDARA YA KILIMO

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA KILIMO KWA MWAKA WA FEDHA 2018/2019 HADI JUNI 2019

SEKTA	JINA LA MRADI	BAJETI	Fedha Iliyopokelewa			Kazi/Shughuli zitakazotekeleza	FEDHA ZILIZOT UMIKA	Hali ya Utekelezaji	Fedha Iliyobaki katika fedha iliyotolewa	MAELEZO
			Halmasha uri	Wananc hi	Jumla					

Kilimo na Ushirika

Kusaidia maandalizi na ushiriki wa maonesho ya nanenane Morogoro kufikia juni 2019	13,870,050.00	2,336,000.00	-	2,336,000.00	Wakulima 11 walienda kwenye maonesho ya nanenane Morogoro mwezi Agosti 2018	2,336,000		0	utekelezaji umekamilika
Kuendeleza miundombin u ya Skimu ya Mwakijembe kufikia 2019	10,890,321.00	-	-	-	maafisa ugani wanaendelea na uhamasishaji jamii	-		0	Fedha bado hazijatolewa
Kufanya Mafunzo ya uzalishaji wa Kahawa kwa vikundi vya kata 3 za Mhinduro, Kigongoi na Bosha ifikapo juni 2019	3,000,000.00	-	-	-	Kazi haijafanyika	-		0	Fedha bado hazijatolewa
Kuwezesha Maafisa ugani 45 kupata vitendea kazi kufikia juni 2019	2,648,250.00	-	-	-	Kazi haijafanyika	-		0	Fedha bado hazijatolewa
		2,336,000.00	-	2,336,000.00				0	
Jumla						2,336,000		0	

IDARA YA ARDHI NA MALIASILI

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI ARDHI ROBO YA TATU KWA MWAKA WA FEDHA 2018/2019 HADI JUNI , 2019

SEKTA	JINA LA MRADI	BAJETI	Fedha Iliyopokelewa			Kazi/Shughuli zitakazotek elezwa	FEDHA ZILIZOT UMIKA	Hali ya Utekelezaji	Fedha Iliyobaki katika fedha iliyotolewa	MAELEZO
			Halmasha uri	Wananc hi	Jumla					
ARDHI	Kuandaaji wa michoro ya Mipangomiji Kasera	5,500,000.00	-	-	-	Kuandaaji wa michoro ya Mipangomiji Kasera	-	Kazi haijafanyika	-	Hakuna fedha
	Kuandaa Mpango Shirikishi wa Matumizi Bora ya Ardhi katika vijiji vya Muzi Kafishe na Kwamtili.	28,147,000.00	20,000,000.00	-	20,000,000.00	Kuandaa Mpango Shirikishi wa Matumizi Bora ya Ardhi katika vijiji vya Muzi Kafishe na Kwamtili.	20,000,000.00	Mradi unafadhiliwa kwa pamoja shirika la UNDP, GEF na Serikali ya Tanzania	20,000,000.00	Mradi unafadhiliwa kwa pamoja shirika la UNDP, GEF na Serikali ya Tanzania
	Kupima viwanja 977 eneo la Kasera	20,000,00.00	-	-	-	Kupima viwanja 977 eneo la Kasera	-	Kazi haijafanyika	0	Hakuna fedha

Kusimamia uendelezaji wa viwanja vya Kitalu A na C Kasera kwa kutuma barua za onyo kwa wananchi wasioendeleza viwanja vyao	840,000.00	840,000.00	-	840,000.00	Kusimamia uendelezaji wa viwanja vya Kitalu A na C Kasera kwa kutuma barua za onyo kwa wananchi wasioendeleza viwanja vyao	840,000.00	Barua za Onyo 510 zimeandaliwa	840,000.00	Barua za Onyo 510 zimeandaliwa
Kuandaa Mpango wa Matumizi Bora ya Ardhi katika mashamba ya Mkomazi (MOA) ambayo yamefutiwa umiliki wake. Hati Na. 9780 (14,688), Hati Na. 4268 (804 HA) na Hati Na. 9781 (246 HA).	29,021,000.00	29,021,000.00	-	29,021,000.00	Kuandaa Mpango wa Matumizi Bora ya Ardhi katika mashamba ya Mkomazi (MOA) ambayo yamefutiwa umiliki wake. Hati Na. 9780 (14,688), Hati Na. 4268 (804 HA) na Hati Na. 9781 (246 HA).	29,021,000.00	Matumizi ya ardhi yamepangwa; makazi, malisho, mashamba, mashamba ya vikundi, mashamba ya mtu mmoja mmoja, mashamba ya uwekezaji, viwanda na maghara	29,021,000.00	Matumizi ya ardhi yamepangwa; makazi, malisho, mashamba, mashamba ya vikundi, mashamba ya mtu mmoja mmoja, mashamba ya uwekezaji, viwanda na maghara

Kuandaa Michoro ya Mipangomiji 2 katika eneo la Viwanda Nkanyevi na Mahandakini na Mchoro mmoja wa Maghara eneo la Moa	5,000,000.00	-	-	-	Kuandaa Michoro ya Mipangomiji 2 katika eneo la Viwanda Nkanyevi na Mahandakini na Mchoro mmoja wa Maghara eneo la Moa	-	Fedha haikutolewa	-	Fedha haikutolewa
				##### #			49,861,000.00	49,861,000.00	
Jumla									

IDARA YA USAFI NA MAZINGIRA

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA USAFI NA MAZINGIRA KWA MWAKA WA FEDHA 2018/2019 HADI JUNI 2019

SEKTA	JINA LA MRADI	BAJETI	Fedha Iliyopokelewa			Kazi/Shughuli zitakazotek elezwa	FEDHA ZILIZOT UMIKA	Hali ya Utekelezaji	Fedha Iliyobaki katika fedha iliyotolewa	MAELEZO
			Halmasha uri	Wananc hi	Jumla					
Usafi na Mazingira	Kuwezesha kata 8 kupanda Miti katika vyanzo vyote vya maji ifikapo Juni 2019	4,502,200.00	-	-	-	Kazi haijafanyika	0	Kazi haijafanyika	0	Hakuna fedha

Kufanya ukaguzi na usimamizi wa Mazingira katika Makazi 5 na Maeneo 6 ya Migodi ifikapo juni 2019	3,947,800.00				-	ukaguzi umefanyika	800,000.00	ukaguzi na usimamizi wa Mazingira katika Makazi 5 na Maeneo 6 ya Migodi umefanyika	800,000.00	kazi imefanyika
Jumla							800,000.00		800,000.00	