
HALMASHAURI YA WILAYA YA MKINGA  

          
 

 

 

 

 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga anapenda kuwatangazia 

watanzania wote wenye sifa nafasi za kazi ili kuboresha utendaji kazi katika 

Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga kwa ufanisi zaidi. 

1.0 Mtendaji wa Kata III– (Nafasi 3) 

 1.1 Ngazi ya Mshahara: TGS C 

 1.2 Majukumu ya kazi: 

 

(i) Mtendaji wa Shughuli zote za Kata. 

(ii) Mtunzaji wa kumbukumbu zote za Kata za vikao vya Kata. 

(iii) Kuhamasisha utekelezaji wa shughuli zote za maendeleo ya Kata. 

(iv) Mlinzi wa amani katika Kata. 

(v) Kusimamia utekelezaji wa sheria ndogo katika Kata. 

(vi) Kupanga na kuhakikisha kupitishwa kwa ratiba za vikao vya Kamati ya 

Maendeleo ya Kata. 

(vii) Kuandaa taarifa mbalimbali za Kata. 

(viii) Mfuatiliaji wa miradi ya Kata na kutoa taarifa kwenye Kamati ya 

Maendeleo ya  Kata. 

   1.3 Sifa za Mwombaji 

(i) Awe Mtanzania 

(ii) Awe mhitimu wa kidato cha nne au cha sita mwenye Stashahada katika fani 

ya Utawala,Sheria,Rasilimali watu,Maendeleo ya jamii au Usimamizi wa 

fedha kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali. 

(iii) Awe  na Umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45 



   

2.0 Mtendaji wa Kijiji III – (Nafasi 1) 

2.1 Ngazi ya Mshahara: TGS B  

2.2 Majukumu ya kazi: 

(i) Mtendaji wa Shughuli zot za Kijiji. 

(ii) Mtunzaji wa kumbukumbu zote za kijiji za vikao vya Kijiji pamoja 

na hati ya kuandkishwa Kijiji,mali za kijiji,na rejesta ya kijiji. 

(iii) Kuhamasisha utekelezaji wa shughuli zote za maendeleo ya 

Kijiji. 

(iv) Mlinzi wa amani katika Kijiji. 

(v) Kusimamia utekelezaji wa sheria ndogo katika Kijiji. 

(vi) Kupanga na kuhakikisha kupitishwa kwa ratiba za vikao vya 

mkutano mkuu na Halmashauri ya Kijiji. 

(vii) Kuandaa taarifa mbalimbali za Halmashauri ya kijiji kwa ajili ya 

mkutano mkuu wa kijiji. 

(viii) Msimamizi wa mapato na kodi za kijiji. 

(ix) Mfuatiliaji wa miradi ya kijiji na kutoa taarifa kwenye halmashauri 

ya kijiji.  

   2.3 Sifa za Mwombaji 

     (i)       Awe Mtanzania 

(ii) Awe mhitimu wa kidato cha nne au cha sita mwenye cheti cha fani ya 

Utawala,Sheria,Rasilimali watu,Maendeleo ya jamii au usimamizi wa fedha 

kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali. 

(iii) Awe  na Umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45 

 

3.0 Msaidizi wa Kumbukumbu II (Nafasi 1) 

3.1 Ngazi ya Mshahara: TGS B 

3.2 Majukumu ya kazi: 

(i) Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/mafaili yanayohitajiwa na wasomaji. 

(ii) Kudhibiti upokeaji,uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka. 

(iii) Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka. 

(iv) Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika masjala. 

(v) Kutunza,kudhibiti na kutoa kumbukumbu.  

(vi) Kutambua na kutafuta kumbukumbu/nyaraka katika masjala. 



 

3.3 Sifa za Mwombaji 

(i) Awe Mtanzania 

(ii) Awe mhitimu wa kidato cha nne au cha sita mwenye cheti cha utunzaji 

kumbukumbu katika fani ya Masjala. 

(iii) Awe  na Umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45 

 

4.0 Dereva II – (Nafasi 1) 

4.1 Ngazi ya Mshahara: TGS B 

4.2 Majukumu ya kazi: 

(i) Kuendesha  magari. 

(ii) Kuhakikisha gari  na  vyombo vyake viko  hali  nzuri wakati wote na 

kufanya uchunguzi wa gari  kabla na baada ya safari ili kugundua ubovu 

unaohitaji matengenezo. 

(iii) Kufanya matengenezo madogo madogo katika gari . 

(iv) Kutunza na kuandika daftari la safari (Log book) kwa safari zote. 

 

4.3 Sifa za Mwombaji 

(i) Awe Mtanzania. 

(ii) Awe  na Umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45 

(iii) Awe mhitimu wa kidato cha nne au cha sita mwenye Leseni ya daraja  C 

ya uendeshaji  pamoja na uzoefu wa kuendesha magari. 

(iv) Uzoefu wa kuendesha magari  kwa muda usiopungua miaka mitatu bila 

kusababisha ajali. 

(v) Mwenye cheti  cha majaribio ya ufundi daraja la  pili. 

 

 

5.0 Msaidizi  wa Jikoni II – (Nafasi 4) 

5.1 Ngazi ya Mshahara: TGOS B 

5.2 Majukumu ya kazi: 

(i) Kusafisha vyombo vya kupikia 

(ii) Kusafisha vyombo vya kulia chakula 

(iii) Kusafisha sehemu ya  kulia  chakula 

(iv) Kuwatayarishia wapishi/waandazi  vifaa vya kazi 

(v) Kusafisha maeneo ya kupikia 

5.3   Sifa za  Mwombaji 

(i) Awe Mtanzania 



(ii) Awe  na Umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45 

(iii) Awe mhitimu wa kidato cha nne au cha sita mwenye cheti cha Mafunzo  ya 

Uhudumu wa jikoni kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali.. 

 

MAELEKEZO YA JUMLA 

1. Mwombaji aambatanishe nakala za vyeti vya Elimu na Taaluma yake. 

2. Mwombaji aambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa. 

3. Andika nafasi uliyoomba juu ya bahasha yenye barua yako ya maombi. 

4. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 06/09/2017 saa 9:30 alasiri. 

5. Tangazo hili linapatikana pia kupitia tovuti: www.mkingadc.go.tz 

6. Maombi yatakayowasilishwa moja kwa moja na mwombaji kwa mkono 

hayatafanyiwa kazi. 

7. Maombi yote yatumwe kupitia anwani ya : 

 

MKURUGENZI MTENDAJI(W) 

S.L.P 6005, 

TANGA. 

http://www.mkingadc.go.tz/

