
HALMASHAURI YA WILAYA YA MKINGA  

          
 

 

 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga anapenda 

kuwatangazia watanzania wote wenye sifa nafasi za kazi ili kuboresha 

utendaji kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga kwa ufanisi zaidi. 

 

1.0 Mtendaji wa Kijiji III – (Nafasi 40) 

2.1 Ngazi ya Mshahara: TGS B  

2.2 Majukumu ya kazi: 

(i) Mtendaji wa Shughuli zote za Kijiji. 

(ii) Mtunzaji wa kumbukumbu zote za kijiji za vikao vya 

Kijiji pamoja na hati ya kuandkishwa Kijiji,mali za 

kijiji,na rejesta ya kijiji. 

(iii) Kuhamasisha utekelezaji wa shughuli zote za 

maendeleo ya Kijiji. 

(iv) Mlinzi wa amani katika Kijiji. 

(v) Kusimamia utekelezaji wa sheria ndogo katika Kijiji. 

(vi) Kupanga na kuhakikisha kupitishwa kwa ratiba za vikao 

vya mkutano mkuu na Halmashauri ya Kijiji. 

(vii) Kuandaa taarifa mbalimbali za Halmashauri ya kijiji kwa 

ajili ya mkutano mkuu wa kijiji. 

(viii) Msimamizi wa mapato na kodi za kijiji. 

(ix) Mfuatiliaji wa miradi ya kijiji na kutoa taarifa kwenye 

halmashauri ya kijiji.  

 



   2.3 Sifa za Mwombaji 

     (i)       Awe Mtanzania 

(ii) Awe mhitimu wa kidato cha nne au cha sita mwenye cheti cha fani 

ya Utawala,Sheria,Rasilimali watu,Maendeleo ya jamii au 

usimamizi wa fedha kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali. 

(iii) Awe  na Umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45 

 

 

MAELEKEZO YA JUMLA 

1. Mwombaji aambatanishe nakala za vyeti vya Elimu na Taaluma 

yake. 

2. Mwombaji aambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa. 

3. Andika nafasi uliyoomba juu ya bahasha yenye barua yako ya 

maombi. 

4. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 21/09/2017 saa 9:30 alasiri. 

5. Tangazo hili linapatikana pia kupitia tovuti: www.mkingadc.go.tz 

6. Maombi yatakayowasilishwa moja kwa moja na mwombaji kwa 

mkono hayatafanyiwa kazi. 

7. Maombi yote yatumwe kupitia anwani ya : 

 

MKURUGENZI MTENDAJI(W) 

S.L.P 6005, 

TANGA. 

http://www.mkingadc.go.tz/

